Tambayoyi

Tambayoyi

TAMBAYOYI DA AKA YAWAN YI

Tambaya: Ina tashar jirgin ruwa?

A: Tashar jirgin ruwanmu yawanci ita ce Foshan Port, Guanghzou Port da Shenzhen Port.

A: Yaya tsawon tsawon lokacin wankan shawa?

B: Yaya tsaftar kan wankan yake kuma wane irin ruwa ne a cikin gida abubuwa biyu ne da ke shiga tantance tsawon lokacin da ya kamata a maye gurbin kan wankan. Ya kamata a tsaftace kan wankan sau ɗaya a mako kuma zai buƙaci sauyawa idan akwai wani abin toshewa, ƙyali, ko slime wanda baya fitowa bayan tsabtace shi. Akwai wasu shawarwari don maye gurbin kan wankan a kowacce shekara, yayin da wasu ke cewa a maye gurbin bayan watanni shida don kwayoyin cuta ba su tasowa su haifar da cutarwa ga mai amfani. Kamar yadda muka hadu a sama, maganar garanti tare da LED shekaru biyu ne, Garanti don ruwan wanka ba tare da LED ba shekaru BIYAR ne.

Tambaya: Shin zai yiwu functon biyu suna aiki a lokaci guda?

A: Ya dogara da ƙirar da kuka saya. Yawancin samfuran suna da bawul din juyawa ɗaya inda kuka zaɓi aiki ɗaya lokaci ɗaya. Koyaya an saka wasu sifofin tare da masu juyawa biyu suna ba ku damar aiki ayyuka biyu a lokaci guda.

Tambaya: Kan wankan na sharar fage me ya kamata in yi?

A: Idan ka sami abin fesawa wanda ba a saba gani ba ko kuma jet na ruwa yana fesawa a wani kusurwar da ba a saba gani ba, kamar digiri 90 ko fesawa a kaikaice, yawanci yakan haifar da toshewar ko kuma sashin da aka toshe.

Tambaya: Me ya kamata na kula yayin da nake girka sabon shugaban shawa?

A: Ee, zaku iya yin odar kowane irin yawa kuma zamu iya ɗaukar akwatin azaman umarnin ku.

Tambaya: Yaya girman bututun da nake buƙata don kan Shawa, ½ '' ko ¾ ''?

A: Chengpai shugaban shawa an saita shi don layin wadata ''. Idan kuna da layin wadata ¾ '' zaku iya rage su a wurin fita zuwa ½ ''.

Tambaya: Shin za mu iya yin kwandon karfafawa?

A: Ee, zaku iya yin odar kowane irin yawa kuma zamu iya ɗaukar akwatin azaman umarnin ku.

Tambaya: Yaya zan iya samun samfurin Shugaban Haske?

A: Da fatan za a tuntube mu kuma mu sanar da abin da kuke buƙata.

Za mu yi PI don kuɗin ku. Bayan an karba, za a kawo mana shi.

Tambaya: Mene ne Shugaban Wankan Ruwa?

A: Shugaban ruwan sama yana sa tasirin ruwan yayi kama da ruwan sama. Duk samfuran shawa na Chengpai suna bawa mai amfani damar daidaita tsarin ruwan saboda shine nau'in ruwan sama wanda yake musu sauƙi. Wadannan kawunan wankan yawanci suna kama da faifai tare da ramuka na roba a cikinsu.

Tambaya: Yaya tsarin feshin ruwan sama yake?

A: Yana da tasiri mai sanyaya zuciya, don ƙarin mai da hankali yawancin mutane suna canzawa zuwa shawa, zaɓi mai kyau don samun.

Tambaya: Shin zai yiwu a gyara shawa sama da ruwan wanka mai haɗa Chengpai?

A: Ee, akwai nau'ikan ruwan wanka na mashaya Chengpai da ke akwai tare da kayan haɗin kai tsayayye ciki har da mahaɗin mashaya.

Tambaya: Ina bukatan kama layin dogo?

A: Lambar ginin gida na iya buƙatar ƙwace hanyar jirgin ƙasa. Wannan ƙarin kayan aikin hannu ne wanda aka ɗora ƙasa akan ginshiƙan, wanda aka yi niyya don samar da sauƙin fahimta ga waɗanda ke hawa da sauka daga matakala. Idan aikinku ya haɗa da matakala, yana da mahimmanci a bincika idan ana buƙatar layin dogo a yankinku.

Tambaya: Menene nake buƙatar bincika mafi yawa yayin zaɓa da shigar da ruwan wanka mahaɗin ɓoye?

A: Bincika cewa tsarin bango na iya saukar da zirga-zirgar bututun ruwa da ginin cikin zurfin mahaɗin da aka zaɓa. Tabbatar cewa kayayyaki masu zafi da sanyi sun shiga madaidaitan mashiga akan mahaɗin kafin gyara bangon sosai. Tabbatar lokacin yin filastar da juzu'i a kusa da mahaɗin ruwan sha wanda matattara da bincika bawul ɗin suna da sauƙin kulawa na gaba

Tambaya: Shin ku masana'anta ne ko kamfanin kasuwanci?

A: Mu masana'anta ne. Kamfanin mu yana Foshan birni, kusa da birnin Guangzhou da birnin Shenzhen. Kuna marhabin da ziyartar mu.

Tambaya: Mene ne lokacin biyan bashin shawa?

A: 30% TT ajiya a gaba kafin samarwa, an biya 70% kafin a kawo.

Tambaya: Za ku iya samar da kayayyakin ƙirarmu?

A: Tabbas, ƙirar ku tana samuwa don haɓaka idan karɓar samfuran kuma

zane.

Tambaya: Yaya game da lokacin isarwa?

A: Zai ɗauki kwanaki 10 zuwa 15 bayan karɓar ajiyar gaba. Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da yawa da oda.

Tambaya: Kafin na gina layin dogo na, ina son sanin wane irin layin dogo ne mafi kyau, shingen ƙarfe na ƙarfe ko shingen aluminum? 

A: Bakin karfe shine kayan da aka zaba don yin shingen ruwa saboda yana nuna ƙarfin ƙarfi da ƙarfi idan aka kwatanta da aluminum. Magana mai kyau, karfe yana ba da fa'idodi bayyananne. Saboda laushin ta, aluminiya yana da saurin haduwa da danshi, yana sanya wuya a iya tsaftace shi da kiyaye shi.

Tambaya: Na samu wani lokacin ana watsa ruwa daga zaren bututun bayan bayan wanka. Menene ya faru?

A: Matsalar ita ce hatimin bai cika matsewa ba.Ka kwance kawunan ruwan wanka daga bututun mai haɗawa sannan ka sake amfani da tef ɗin mai aikin, wanda aka fi sani da teflon tef, zuwa bututun. A sauƙaƙe a yi amfani da maƙogwaro don ƙara matsa ƙwan wanka a kan bututun daga baya.

KANA SON MU YI AIKI DA MU?